รายชื่อสมาชิกทีมลีก 2018

Thailand Go League & Thailand Women Go League

การแข่งขันหมากล้อมไทยแลนด์โกะลีก 2018 
ลำดับทีมตามผลจับฉลากเลขทีม
ลีกหลัก  ชื่อทีม
1 Amaz
2 IQ UP
3 HM
4 Happy Genius
5 TL
6 Evolution
7 Warlord
8 KPS
9 Go Squared
10 Go House



รายชื่อสมาชิกทีม ทั้ง 10ทีม

ชื่อทีม ผู้จัดการทีม ชื่อผู้เล่นประจำโต๊ะที่ 1 ชื่อผู้เล่นประจำโต๊ะที่ 2 ชื่อผู้เล่นประจำโต๊ะที่ 3 ชื่อผู้เล่นประจำโต๊ะที่ 4 ผู้เล่นสำรอง  คน ที่1 ผู้เล่นสำรอง คนที่ 2 ผู้เล่นสำรอง คนที่3 ผู้เล่นสำรอง คนที่4 ผู้เล่นสำรอง คนที่5 ผู้เล่นสำรอง คนที่6
Go House โกะเฮ้าส์ นายวันเฉลิม สิงห์สุทธิ์  นายไพศาล ธัญธาดาลักษณ์ Mr.Guan Tao  ด.ช.พงศกานต์ ศรอารา นายมติมันต์ ภัทรปกรณ์  ด.ญ.ภิญญาดา ศรอารา นายวันเฉลิม สิงห์สุทธิ์ นายพัฒนะ แฉ่งสูงเนิน  นายดนัย สุวัชรา - -
Go Suqared โกะสแควร์ นายยุทธนา บางม่วง นายปริวรรต สำเภาแก้ว นายธนพล เตียวัฒนานนท์ นายสุวิจักขณ์  บางม่วง  ด.ช.วรเศรษฐ์ กมลกิจจาลักษณ์ นายณัฐกฤษณ์ เตชะอำนวยวิทย์ นายวริศ แจ่มขจรเกียรติ นางสาว จุฑาเมตต์ จารุรัชตพันธ์ นางสาว รมย์ชลี ชูตระกูล เด็กหญิงอัยย์  โศภนกิจ -
HM          เอชเอ็ม นายวีรพงศ์ ยินดีโสตร พีรพัฒน์  เพิ่มสุวรรณเจริญ ตรัยพัทธ์ วุฒิบวรนันท์  สรวิศ กิ่งเเก้ว นายชนาธิป อาจอาษา  หฤษฎ์ ก่อสวัสดิ์วรกุล ธีระ รุ่งเรืองทวีพงศ์ นายธเนศ เชื้อบุปผา นันทวัฒน์ พระไตรยะ ธณพนธ์ อดิเรกวุฒิกุล  -
IQ-UP      ไอคิว-อัพ นาย นภัทร์ อิชยาวณิชย์ นาย วิชญ์ฤทธิ์ คฤหวาณิช  นาย จุงยอบ คิม นาย ภูริพัฒน์ สันติสิริกุล  นาย สิริเทพ เฉิน ดช พีธศักดิ์ สุทธิอรรถศิลป์ ดช พชร เทศวัง - - -
KPS        เคพีเอส นายคณิต  คำหงษา กมล สันติพจนา กฤษฏิ์ แจ่มขจรเกียรติ ณัฐวัชร์ พ่อค้า ศุภชัย จันทา เศรษฐพงษ์ อภิมงคลเลิศ  ทักษ์ดนัย ธาราวรรณ นทกฤช อัสสมกร - - -
Warlord วอร์ลอร์ด น.ส.กรองกมล​ เมฆหมอก นายกัมปนาท​ บุญรอด  นายศิริชัย​ เอมใจ นายศุภพงษ์​ วานิชพงษ์พันธุ์  นายรัชชานนท์​ โตยะบุตร นายชยพล​ พันธเสน   นายรุ่งศักดิ์​ โรจนาภรณ์  นายศุภศิต กุมจันทึก  - - -
Happy Genius แฮปปี้จีเนียส นายหัสดิทร์ เอกสิงหชัย นาย เกียรติยศ เลาหสุรโยธิน  นาย เอก ชูโชติถาวร  นาย ณัฐวุฒิ นราวุฒิชัย   นาย ธนวัต เตชะถาวร  ดช ศิรสิทธิ์ เศวตกิติธรรม นายภัทรเทพ เทวกุล ณ อยุธยา นาย อานันท์ รอดประเสริฐ - - -
Evolution เอฟโวลูชั่น นาย นพเมศฐ์ สุวรรณนามัย นายณัฐพล ชุนประสาน นายสมโชค ลิ่มศิลา  น.ส.ธัญญารัตน์ โรจน์มนัสชัย  นาย สุพิเศษ ศศิวิมล ฉลองชัย จงชัยเดชวงศ์  นล พลูวังกาญจน์ นายนพเมศฐ์ สุวรรณนามัย - - -
Amaz  อเมซ น.ส.ริบะคา วงศ์ชูแก้ว บุญไวย์ อังสุโวทัย  นาย กิตติพงค์  วงศ์ถาวราวัฒน์  บวร ปานกลาง ด.ญ. ฉัฐวีณ์  เบญจปรีชาสิทธิ์ นาย ญาณวุฒิ อามุตตาภรณ์  นาย ทบไชยทง  ไชยสุนทร  นาย ธนวัสส์    ก่อตระกูล  โรเบิร์ต จิณโณ ไพมาร์ น.ส. ริบะคา  วงศ์ชูแก้ว นาย เจนพจน์  อภิเรืองพิทักษ์
TL            ทีแอล นาย ลภณ จิรโศภิน นายฤทธิ เบญจฤทธิ์ นาย ลภณ จิรโศภิน ดช.พุฒิพัฒน์ เถลิงนวชาติ ดช.เผยเจีย เจิ้ง นางสาว ณัฐฏนิช จันทโรจวงศ์  ดช.ชัยนันท์ จีระศิริ   นาย ปัญญกร เหมรัตนากร ดช.วศินภัทร โตมงคล - -



การแข่งขันลีกหมากล้อมผู้หญิง 2018
ลำดับทีมตามผลจับฉลากเลขทีม

ลีกหญิง  ชื่อทีม
1 WG
2 GO Wise
3 ยูริ&เมิร์ธ
4 MAIHA
5 มึน
6 PB
7 Maiko
8 Amaz
9 Go Squared Lady
10 GoGo



รายชื่อสมาชิกทีมทั้ง10ทีม

ชื่อกลุ่ม/ทีม 1.ชื่อ-นามสกุล ระดับฝีมือ คิว/ดั้ง 2.ชื่อ-นามสกุล ระดับฝีมือ คิว/ดั้ง
Go Squared Lady นางสาว จุฑาเมตต์ จารุรัชตพันธ์ 1 ดั้ง นางสาว รมย์ชลี ชูตระกูล 1ดั้ง
PB อิสรีย์ มหภาคโสภณพิศาล 2ดั้งเพชร สุมัตรา หมัดละ 2ดั้งเพชร
Maiko ด.ญ. ภิญญาดา ศรอารา 2 ดั้ง น.ส.ยลดา น้าวิไลเจริญ 2 ดั้ง
GO Wise น.ส.อรุณกร ประทุมวัน 2ดั้งเพชร - -
MAIHA น.ส.สโรชา ยูฮันเงาะ 1 คิว - -
Amaz ริบะคา วงศ์ชูแก้ว 3 ดั้ง ฉัฐวีณ์ เบญจปรีชาสิทธิ์ 1 ดั้ง
GoGo นส.เขมณัฏฐ์ เจริญวรสกุล 1ดั้ง นส.ภัคจิรา เจริญวัฒนา 1คิว
ยูริ&เมิร์ธ ดญ.วีรินทร์ ตัณพิสุทธิ์ 1 ดั้งเพชร ดญ.วรัญญ์ภัสร์ ภรณวลัย 1 ดั้ง
มึน ญาณกร อนุศิริ 2ดั้ง นภสร สุพรรณรัตน์ 2คิว
WG ภูริชญา โสลันดา 1 คิว นวินดา ศรีสุริยสวัสดิ์ 1 คิว